วันที่ 8 พฤศจิกายน 2564 ศูนย์การศึกษาพระพุทธศาสนาวันอาทิตย์ นำโดย นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ได้เข้าเยี่ยมและให้กำลังใจนักเรียนและคณะครูโรงเรียนวัดปรักรัก พร้อมมอบเงินสนับสนุน จำนวน 2,000 บาท และน้ำดื่ม ณ สถานที่ควบคุมโรคติดต่อโควิด – 19 (ชั่วคราว) โรงเรียนวัดปรักรัก
เข้าเยี่ยมและให้กำลังใจนักเรียนและคณะครูโรงเรียนวัดปรักรัก
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/S__9601028.jpg)