วันที่17 สิงหาคม 2564นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา นำทีมบริหารและตัวแทนข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาในนามศูนย์การศึกษาพระพุทธศาสนาวันอาทิตย์ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา นำเครื่องอุปโภค และบริโภค พร้อมเงินช่วยเหลือ มอบให้กับสถานที่กักตัวเพื่อการเฝ้าระวัง ป้องกัน และควบคุมโรคติดเชื่อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) ตำบลท่าฉนวน ตำบลดงเดือย และตำบลไกรใน อำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย ตำบลละ 2,000 บาท รวมเป็นเงินสดทั้งสิ้น 6,000 บาท
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
นิเทศ กำกับ ติดตาม การดำเนินงาน 4 ฝ่าย ของโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เมื่อวันที่ 5 พฤศจิก…
วันพ่อขุนรามคำแหงมหาราช ประจำปี 2567
วันที่ ๑๗ มกราคม ๒๕๖…
กีฬานันทนาการสืบสานตำนานศิลป์ ประจำปีการศึกษา 2565
เมื่อวันที่ 21 ธันวา…