วันที่ 19-20 กรกฎาคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ครูผู้สอนจัดการเรียนการสอนตามตารางเรียนออนไลน์ และมอบหมายงานตามความเหมาะสม โดยคำนึงถึงบริบทของนักเรียนเป็นหลัก โดยจะดำเนินการจัดการเรียนการสอนรูปแบบออนไลน์ต่อเนื่องไปจนถึงวันที่ 30 กรกฎาคม 2564 ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ร่วมวางพวงหรีดเพื่อเคารพศพและไว้อาลัย นางเพ็ญจันทร์ พวงเงิน
เมื่อวันที่ 2 พฤษภาค…
ออกแนะแนวการศึกษาให้กับนักเรียนชั้น ป.6 และ ม.3 ในเขตพื้นที่บริการของโรงเรียน
ออกแนะแนวการศึกษาให้กับนักเรียนชั้น ป.6 และ ม.3 ในเขตพื้นที่บริการของโรงเรียน เพื่อเป็นแนวทางในการศึกษาต่อในชั้น ม.1 และ ม.4
ติวO-NET พิชิตฝัน วิชาสังคมศึกษา
เมื่อวันที่ 11 กุมภา…