วันที่ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา จัดประชุมหัวหน้างาน หัวหน้าระดับ หัวหน้ากลุ่มสาระ และผู้เกี่ยวข้อง ครั้งที่ 10/2564 เพื่อประเมินสถานการณ์ กำหนดวันเปิดเรียนแบบ on site 100% ณ ห้องประชุมไทยคม โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
การประชุมหัวหน้างาน หัวหน้าระดับ หัวหน้ากลุ่มสาระ และผู้เกี่ยวข้อง
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/ภาพนิ่ง1_0.jpeg)