เมื่อวันที่ 14 – 15 มิถุนายน 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา คณะครู นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ ร่วมปฐมนิเทศนักเรียน ปีการศึกษา 2564 เพื่อแนะนำให้นักเรียนใหม่ได้ทราบถึงกฎระเบียบ วินัย ข้อบังคับ และรู้จักผู้บริหาร คณะครู และบุคลากร ตลอดจนถึงการปฏิบัติตัวของนักเรียนที่ต้องเข้ามาอยู่ในโรงเรียน ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
ปฐมนิเทศนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ปีการศึกษา 2564
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/640616.jpeg)