วันที่ 1 มิถุนายน 2564 วันเปิดภาคเรียนวันแรก ของปีการศึกษา 1/2564 ซึ่งเป็นการเปิดเรียนในรูปแบบการเรียนการสอนออนไลน์ โดย นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา และนางสุภาพ ไฝสัมฤทธิ์ เข้าเยี่ยมชมห้องเรียน พร้อมทั้งมอบหมายให้ครูผู้สอนจัดการเรียนการสอนตามตารางเรียนออนไลน์ และมอบหมายงานตามความเหมาะสม โดยคำนึง ถึงบริบทของนักเรียนเป็นหลัก โดยจะดำเนินการจัดการเรียนการสอนรูปแบบออนไลน์ต่อเนื่องไปจนถึงวันที่ 11 มิถุนายน 2564 ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
การอบรมเชิงปฏิบัติการ การจัดทำข้อตกลงการพัฒนางาน Performance Agreement : PA
เมื่อวันที่ 14-15 กุ…
เกี่ยวข้าวในแปลงนาสาธิตของโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เมื่อวันที่ 16 ธันวา…