เมื่อวันที่ 31 พฤษภาคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วย นางสุภาพ ไฝสัมฤทธิ์ ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา และนางสมพร สินสมุทร เข้าแสดงความยินดีกับ นายไพฑูรย์ ใบไม้ นายกเทศมนตรีตำบลกงไกรลาศ เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งใหม่ ณ เทศบาลตำบลกงไกรลาศ อำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ร่วมพิธีวางพวงมาลาเพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ ในหลวงรัชกาลที่ 9
วันที่ 13 ตุลาคม 256…
ประชุมเพื่อวางแผนและนำเสนอรูปแบบการจัดกิจกรรมวันพ่อขุนรามคำแหงมหาราช
วันที่ 4 มกราคม พ.ศ.…
กิจกรรมทัศนศึกษาระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ปีการศึกษา2566
วันที่ 25 สิงหาคม พ.…