เมื่อวันที่ 31 พฤษภาคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วย นางสุภาพ ไฝสัมฤทธิ์ ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา และนางสมพร สินสมุทร เข้าแสดงความยินดีกับ นายสุพัฒน์ ศรีสวัสดิ์ นายอำเภอกงไกรลาศ เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งใหม่ ณ ที่ว่าการอำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย
แสดงความยินดีกับ นายสุพัฒน์ ศรีสวัสดิ์ นายอำเภอกงไกรลาศ
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/แสดงความยินดีนายอำเภอใหม่.jpeg)