วันที่ ๘ เมษายน ๒๕๖๔ นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ได้เดินทางไปร่วมแสดงความยินดีกับนายกรกช อ่ำทิม ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เนื่องในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่งครู โรงเรียนบ้านสวนวิทยาคม ต.บ้านสวน อ.เมือง จ.สุโขทัย โดยมี ดร.เกียรติชัย สังข์จันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสวนวิทยาคม และคณะครูให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ระดมทุนเงินทอดผ้าป่าสามัคคี ปรับภูมิทัศน์ถนนภายในโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
วันที่ 2 มิถุนายน 25…
ยินดีต้อนรับครูกัณต์กนิษฐ์ แรงสืบสิน
ยินดีต้อนรับครูกัณต์…
การปฐมนิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ปีการศึกษา 2564
เมื่อวันที่ 24 พฤษภา…