วันที่ ๓๐ สิงหาคม ๒๕๖๖ นางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ และว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้ร่วมให้กำลังใจคณะครูกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ และนักเรียน ในกิจกรรม “เวทีคนดี คนเก่ง” โดยจัดแข่งขันการเล่นรูบิค เพื่อช่วยส่งเสริมพัฒนาการทางด้านสมอง ความจำ การแก้ไขปัญหา และยังฝึกสมาธิและความอดทนอีกด้วย ณ โรงอาหารศรีเมือง โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
กิจกรรมเวทีคนดี คนเก่ง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ และกลุ่มสาระศิลปะ
วันที่ 29 มิถุนายน พ…
เข้าร่วมกิจกรรมเวทีแลกเปลี่ยนเครือข่ายกิจกรรมการเรียนรู้โรงเรียนส่งเสริมสุขภาวะ
วันที่ ๑๗ มกราคม ๒๕๖…