เมื่อวันที่ ๑๕ สิงหาคม พ.ศ.๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้นำคณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา แสดงสัญลักษณ์และให้คำมั่นสัญญาต้านการทุจริตทุกรูปแบบ ด้วยการขับเคลื่อนงานตามโครงการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใส (Intergrity & Transparency Assessment: ITA) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๖
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
กิจกรรมค่ายพอเพียง ชั้น ม. 1 ประจำปีการศึกษา 2565
วันที่ 2 ธันวาคม พ.ศ…
เยี่ยมบ้านนักเรียน
ในวันที่ 9 กุมภาพันธ…