วันที่ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน และนางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ รองผู้อำนวยการฯ พร้อมด้วยครูจีระศักดิ์ พวงขจร เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ และวางพานพุ่ม และร่วมพิธีจุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสมหามงคล วันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทร มหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เพื่อแสดงออกถึงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ณ หอประชุมอำเภอกงไกรลาศ
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ภาคบริการโลหิตแห่งชาติที่ ๙ จังหวัดพิษณุโลก จัดหน่วยเคลื่อนที่มารับบริจาคโลหิต
วันที่ ๙ กุมภาพันธ…
ร่วมการประชุมคณะกรรมการสมาคมครูและบุคลากรทางการศึกษา อำเภอกงไกรลาศ
เมื่อวันที่ 21 ธันวา…
ชื่นชมนักเรียนจิตอาสา ทำดี ทำได้
เมื่อวันที่ 8 กุมภาพ…