วันที่ ๑๙ กรกฎาคม ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วย นางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ และว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการฯ ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจนักเรียน คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ในการสอบกลางภาค ประจำภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ ระหว่างวันที่ ๑๙ – ๒๑ กรกฎาคม ๒๕๖๖ ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/1000013204.jpg)