วันที่ ๘ กรกฎาคม พ.ศ.๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยนายจีระศักดิ์ พวงขจร และนางสิราวรรณ ศรีม่วง ครูระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ร่วมงานบำเพ็ญกุศลศพนายกฤษณะ บัวเผื่อน บิดาของเด็กหญิงชนัญญา บัวเผื่อน นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ณ บ้านดอนสัก ต.ไกรกลาง อ.กงไกรลาศ จ.สุโขทัย
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/66.7.8-งานศพ-724x1024.jpg)