วันที่ ๘ มีนาคม พ.ศ. 2567 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนจิตอาสาที่ร่วมแสดงและบรรเลงดนตรีไทยในกิจกรรมต่างๆของโรงเรียนประจำปีการศึกษา 2566 ณ กิจกรรมหน้าเสาธง โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/1000013105-709x1024.jpg)
สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
วันที่ ๘ มีนาคม พ.ศ. 2567 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนจิตอาสาที่ร่วมแสดงและบรรเลงดนตรีไทยในกิจกรรมต่างๆของโรงเรียนประจำปีการศึกษา 2566 ณ กิจกรรมหน้าเสาธง โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา