วันที่ ๑๗ มกราคม ๒๕๖๗ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้มอบหมายให้นางสาวประพาพร ไกรกิจราษฎร์ นางสาวกฤตยาพร อมรวัฒนานุกูล นางสาวศศิพร จันทร์ศรี และนายภาณุวัฒน์ บุญเทียน ได้เข้าร่วมกิจกรรมเวทีแลกเปลี่ยนเครือข่าย กิจกรรมการเรียนรู้โรงเรียนส่งเสริมสุขภาวะ จัดโดยมูลนิธิแพธทูเฮลท์ ระหว่างวันที่ ๑๗-๑๙ มกราคม ๒๕๖๗ ณ โรงแรมพีเคพาเลซแจ้งวัฒนา กรุงเทพมหานคร
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ประชุมการใช้งานระบบสุขภาพจิตโรงเรียนวิถีใหม่ (School Health Hero)
วันที่ 8 สิงหาคม พ.ศ…
โครงการยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการเรียน สอนเสริม เติมเต็มความรู้ ปีการศึกษา 2563
วันที่ 11-12 มีนาคม …
การปฐมนิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ปีการศึกษา 2564
เมื่อวันที่ 24 พฤษภา…