เมื่อวันที่ 13-14 มีนาคม 2564 โรงเรียนกงไกรลาศวิทยาเป็นสนามทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ปีการศึกษา 2563 ซึ่งมีนักเรียนที่เข้าร่วมสอบในครั้งนี้จำนวน 2 โรงเรียน ได้แก่ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา และโรงเรียนหนองตูมวิทยา รวมนักเรียนทั้งสิ้นจำนวน 204 คน คณะกรรมการคุมสอบจำนวน 30 คน โดยมี นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เป็นหัวหน้าสนามสอบ
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
พิธีเปิดงาน ผูกพัทธสีมา ปิดทอง ฝังลูกนิมิต
เมื่อวันที่ 3 กุมภาพ…
ร่วมอบรมโครงการรัฐสภาสัญจรเพื่อเด็กเเละเยาวชน
เมื่อวันที่ 9 สิงหาค…
มุทิตาจิต แด่นายพงค์สันต์ พันธ์ชัย
วันที่ 3 มกราคม พ.ศ…