วันที่ 1 มีนาคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและคณะครู ได้ต้อนรับ ดร.ธีร์ ภวังคนันท์ ที่ปรึกษาด้านการพัฒนาเครือข่ายและการมีส่วนร่วม สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน และคณะกรรมการสำรวจข้อมูลความพร้อม “โรงเรียนมัธยมดีสี่มุมเมือง” ณ ห้องประชุมไทยคม โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
โรงเรียนมัธยมดีสี่มุมเมือง
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพนิ่ง1.jpg)