วันที่ 8 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และตัวแทนคณะครู ศึกษาดูงานเรื่องการจัดการเรียนการสอนห้องเรียนพิเศษ และการจัดแข่งขันวิ่งการกุศล ณ โรงเรียนบางกระทุ่มพิทยาคม ตำบลบางกระทุ่ม อำเภอบางกระทุ่ม จังหวัดพิษณุโลก
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
มอบทุนการศึกษาให้กับนักเรียน โรงเรียนกงไกรลาศวิทยาที่เรียนดี ประพฤติดี จำนวน 15 ทุน
วันที่ 2 พฤศจิกายน 2…
อกแนะแนวการศึกษาต่อโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
วันที่ 3 กุมภาพันธ์ …
ร่วมโครงการปล่อยพันธุ์ปลา ชุมชนบ้านแป้ง
วันที่ 1 ธันวาคม พ.ศ…