วันที่ 20 มกราคม 2564 เวลา 10.00 น. นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและคณะครู ต้อนรับ ดร.จิรวรรณ สุรเสียง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 38 และคณะ ที่มาตรวจเยี่ยมห้องเรียน นิเทศ ติดตามการจัดการเรียนการสอนในช่วงสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา (COVID-19) ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
ตรวจเยี่ยมห้องเรียน นิเทศ ติดตามการจัดการเรียนการสอน
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/141573014_3620238698072541_7235219184197183692_o.jpg)