วันที่ 11 มกราคม 2564 เวลา 10.30 น. นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา จัดประชุมทีมบริหารและหัวหน้างาน ผ่านระบบออนไลน์ ด้วย Google Meet เพื่อติดตามปัญหาและข้อเสนอแนะในการจัดการเรียนการสอนออนไลน์ (Online) ในสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (covid-19)
ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/01/640111-709x1024.jpg)