วันที่ 5 มกราคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ครูผู้สอนทุกรายวิชา จัดการเรียนการสอนในรูปแบบออนไลน์(Online) และมอบหมายงานตามความเหมาะสม ตามมติที่ประชุมศูนย์บริหารสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 จังหวัดสุโขทัย ซึ่งเป็นการจัดการเรียนการสอนแบบ ครูสอนที่โรงเรียนส่วนนักเรียนเรียนที่บ้านและใช้ตารางเรียนตามปกติผ่านระบบออนไลน์ โดยจะดำเนินการจัดการเรียน การสอนรูปแบบออนไลน์ต่อเนื่องไปจนถึงวันที่ 15 มกราคม 2564 ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ร่วมการประชุมคณะกรรมการสมาคมครูและบุคลากรทางการศึกษา อำเภอกงไกรลาศ
เมื่อวันที่ 21 ธันวา…
ร่วมถวายเทียนพรรษา
เมื่อวันที่ 8-12 กรก…
มอบเกียรติบัตรแสดงความยินดีให้กับคณะครูและนักเรียน
วันที่ 23 กุมภาพันธ์…