วันที่ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2563 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และคณะครู จัดประชุมผู้ปกครอง ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2563 โดยการจัดประชุมในครั้งนี้มีพิธีมอบเกียรติบัตรนักเรียนเรียนดีทุกระดับชั้น พร้อมชี้แจงเรื่องแนวการจัดการเรียนการสอน เรื่องระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียน และให้ครูที่ปรึกษากับผู้ปกครองได้ร่วมพูดคุยปรึกษาหารือร่วมมือกันในการดูแลนักเรียน รายงานผลการเรียนรู้ของนักเรียนรายบุคคล ณ หอประชุมเกตุเพชร โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/ภาพนิ่ง1-1-709x1024.jpg)