วันที่ ๓ ธันวาคม พ.ศ. 2563 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา จัดประชุมครูหัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ เพื่อชี้แจงและปรึกษาหารือ แนวทางการจัดการเรียนการสอน ตามวาระการประชุม ณ ห้องประชุมอำนวยการ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/ภาพนิ่ง1-709x1024.jpg)
สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
วันที่ ๓ ธันวาคม พ.ศ. 2563 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา จัดประชุมครูหัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ เพื่อชี้แจงและปรึกษาหารือ แนวทางการจัดการเรียนการสอน ตามวาระการประชุม ณ ห้องประชุมอำนวยการ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา