เมื่อวันที่ 27 พฤศจิกายน 2563 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมประชุมเพื่อเตรียมความพร้อม การเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2563 และในโอกาสนี้ผู้อำนวยการได้มอบการ์ดอวยพรวันเกิดให้กับครู ที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนธันวาคม ณ ห้องประชุมไทยคม
โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/631127-709x1024.jpg)