เมื่อวันที่ 28 ตุลาคม 2563 เวลา 08.00 น. นายประกอบ พงศ์พันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา คณะบริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน ร่วมแสดงมุทิตาจิต ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน ที่มารับตำแหน่งรองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ในการนี้ตัวแทนนักเรียนแต่ละระดับชั้น มอบพวงมาลัยดอกไม้เพื่อร่วมแสดงความยินดีในครั้งนี้ด้วย ณ หน้าเสาธง โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ร่วมบริจาคเงินนักเรียนโรงเรียนบ้านหนองตูมที่ประสบไฟไหม้
วันที่ 27 มกราคม พ.ศ…
วางพานพุ่มดอกไม้สดและถวายความเคารพระบรมราชานุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช
เมื่อวันที่ 28 ธันวา…
สนามทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
เมื่อวันที่ 13-14 มี…