เมื่อวันที่ 3 สิงหาคม 2563 นายประกอบ พงศ์พันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ต้อนรับคณะนิเทศ ติดตามการดำเนินงานของสถานศึกษา ตามโครงการ TFE (Teams For Education) เพื่อยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการศึกษาระดับจังหวัด โดยมุ่งส่งเสริมการพัฒนาการเรียนรู้ของผู้เรียนทุกระดับ ทุกประเภท ให้มีคุณภาพ มีคุณลักษณะและทักษะที่จำเป็นต่อการเรียนรู้และสามารถดำรงชีวิตในสังคมยุคศตวรรษที่ 21 ได้อย่างมีคุณภาพ ณ ห้องประชุมอำนวยการ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
ต้อนรับคณะนิเทศ ติดตาม การดำเนินงานของสถานศึกษา ตามโครงการ TFE
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/630803.jpg)