วันที่ ๑๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วย นางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการฯ คณะครูและนักเรียนร่วมถวายองค์ผ้าป่าสามัคคี ปิดทองนมัสการหลวงปู่เกตุ โดยมีคณะครูและนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยาร่วมแสดงศักยภาพ การแสดงดนตรีขับกล่อมแขกผู้มีเกียรติในพิธีทอดผ้าป่าสามัคคีครั้งนี้ ณ วัดศรีเมือง
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
กิจกรรมทัศนศึกษาระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ปีการศึกษา2566
วันที่ 25 สิงหาคม พ.…
ร่วมพิธีเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี
เมื่อวันที่ 3 มิถุนา…
กิจกรรมตรวจหาสารปนเปื้อนในอาหาร
วันที่ 27 มกราคม พ.ศ…