วันที่ 11 ตุลาคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้นางสมพร สินสมุทร และนายจีระศักดิ์ พวงขจร เป็นตัวแทนมอบน้ำดื่มให้กับโรงเรียนบ้านใหม่เจริญผลพิทยาคม เพื่อนำไปมอบให้กับศูนย์พักคอยของโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพประจำตำบลบ้านใหม่เจริญผล บ้านน้ำพุ บ้านหนองจิก และบ้านห้วยยั้ง เพื่อการเฝ้าระวัง ป้องกัน และควบคุมโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
รับฟังแนะแนวการศึกษาต่อให้กับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6
วันที่ 30 พฤศจิกายน …
อบรม พัฒนาคุณธรรม จริยธรรม ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔
วันที่ ๑๙ มกราคม ๒๕๖…
ร่วมงานฌาปนกิจศพ คุณพ่อสันติวัฒน์ แก้วพันสี คุณพ่อของครูศิริภรณ์ แก้วพันสี
นายสารัตน์ พวงเงิน ผ…