วันที่ 4 กุมภาพันธ์ 2564 พ.ต.ท.วิชิต จันทร์ศรี รองผู้กำกับงานป้องกันปราบปราม สภ.กงไกรลาศ พร้อมเจ้าหน้าที่สายตรวจจราจรและสายตรวจ 191 ร่วมกับงานกิจการนักเรียน ออกปฏิบัติการตามโครงการ “เปิดโรงเรียน เปิดโรงรถ” เพื่อสร้างการรับรู้และสร้างความตระหนักให้กับนักเรียนในการขับขี่อย่างปลอดภัยในสถานศึกษา ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
โครงการ “เปิดโรงเรียน เปิดโรงรถ” สภ.กงไกรลาศ
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/สภ-กงไกรลาศ.png)