เมื่อวันที่ ๑๕ สิงหาคม พ.ศ.๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้นำคณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา แสดงสัญลักษณ์และให้คำมั่นสัญญาต้านการทุจริตทุกรูปแบบ ด้วยการขับเคลื่อนงานตามโครงการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใส (Intergrity & Transparency Assessment: ITA) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๖
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/1000013456-723x1024.jpg)