เมื่อวันที่ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2565 พ.ต.อ.สมชาย ชำนิ ผู้กำกับการสถานีตำรวจภูธรกงไกรลาศ และคณะ ให้ความอนุเคราะห์มอบความรู้กับนักเรียน เกี่ยวกับโทษของยาเสพติด เพื่อให้นักเรียนตระหนัก เห็นความสำคัญ และสามารถปฏิบัติตนให้ห่างไกลจากยาเสพติดในอนาคตได้ ในโอกาสนี้ นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา คณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ขอขอบพระคุณ คณะวิทยากรทุกท่าน ที่มาให้ความรู้แก่นักเรียนในครั้งนี้ ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ติวO-NET พิชิตฝัน วิชาภาษาอังกฤษ
เมื่อวันที่ 8 กุมภาพ…
ประมวลภาพการจัดการเรียนการสอน ประจำวันที่ 10 มิถุนายน 2564
วันที่ 10 มิถุนายน 2…
ค่ายภาษาอังกฤษ (English Camp) ชั้น ม.๑ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖
เมื่อวันที่ 12 พฤษภา…