วันที่ 14 มิถุนายน 2564 เปิดเรียนวันแรก รูปแบบ Onsite สลับวันเรียน ของโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2564 ซึ่งได้รับเกียรติจาก นายสุพัฒน์ ศรีสวัสดิ์ นายอำเภอกงไกรลาศ มาตรวจเยี่ยมให้กำลังใจข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ซึ่งโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้จัดจุดตรวจวัดอุณหภูมิ และเจลแอลกอฮอล์สำหรับล้างมือให้นักเรียน และผู้มาติดต่อราชการ ก่อนเข้ามาในโรงเรียน ทั้งนี้การจัดการเรียนการสอนภายในโรงเรียน ได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันโควิด-19 อย่างเคร่งครัด ภายใต้การบริหารงานของ นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
รับรายงานตัวนักเรียน ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ปีการศึกษา 2564
วันที่ 29 พฤษภาคม พ.…
การประกวดผลงาน Good Practice กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ปีการศึกษา
เมื่อวันที่ 4 สิงหาค…
กิจกรรมวันภาษาไทยแห่งชาติ ปีการศึกษา 2565
วันที่ 25 กรกฎาคม พ.…