วันที่ 5 ธันวาคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยรองผู้อำนนวยการ และตัวแทนคณะครู เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล พิธีวางพานพุ่มดอกไม้และพิธีถวายบังคม เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณของพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพ วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ ประจำปี 2564 ณ บริเวณลานเอนกประสงค์หน้าที่ว่าการอำเภอกงไกรลาศ
เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้และพิธีถวายบังคม 5 ธันวาคม 2564
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/สไลด์1_1.jpeg)