วันที่ 23 สิงหาคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา นำทีมบริหาร และตัวแทนข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ในนามศูนย์การศึกษาพระพุทธศาสนาวันอาทิตย์ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา นำเครื่องอุปโภค และบริโภค พร้อมเงินช่วยเหลือจำนวน 2,000 บาท มอบให้กับสถานที่กักตัวเพื่อการเฝ้าระวัง ป้องกัน และควบคุมโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) ณ โรงเรียนบ้านข่อยสองนาง องค์การบริหารส่วนตำบลป่าแฝก อำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
นักศึกษาวิชาทหารจิตอาสาเข้าร่วมโครงการจิตอาสาเราทำความดีด้วยหัวใจ
เมื่อวันที่ ๓ มิถุนา…
ปรับปรุงภูมิทัศน์โรงเรียน กิจกรรมลดเวลาเรียนเพิ่มเวลารู้
วันที่ 8 มีนาคม 2564…
บรรยากาศการจัดการเรียนการสอนในรูปแบบออนไลน์ (Online) ประจำวันที่ 8 มิ.ย.64
วันที่ 8 มิถุนายน 25…