วันที่ 4 – 6 มกราคม พ.ศ. 2566 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยนางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ และว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการโรงเรียน ได้ตรวจเยี่ยมและให้ขวัญกำลังใจนักเรียน ครู และบุคลากรทางการศึกษา ในการสอบกลางภาค ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ฝ่ายบริาร ร่วมกิจกรรม “ใส่เสื้อลายดอก บอกรักผู้อาวุโส”
เมื่อวันที่ 10 เมษาย…
ร้านสวัสดิการโรงเรียน มอบทุนการศึกษาให้กับนักเรียนจิตอาสา
เมื่อวันที่ 25 มีนาค…
ต้อนรับ ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เมื่อวันที่ 26 ตุลาค…