วันที่ ๖ กรกฎาคม พ.ศ.๒๕๖๖ วงโยธวาทิตโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา นำโดยนายเฉลิมชัย ไกลทุกข์ และนายยชอนันต์ อุ่นสกล ครูผู้ควบคุมวง ได้รับเกียรติเชิญนำขบวนกีฬาสีภายในโรงเรียนอุดมดรุณี ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ประชุม ชี้แจงแนวทางการรับ – ส่ง นักเรียน โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เมื่อวันที่ ๑๘ มิถุน…
ประชุมหัวหน้าระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-6 และผู้เกี่ยวข้อง
เมื่อวันที่ ๒๔ มิถุน…