เมื่อวันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ นางสุภาพ ไฝสัมฤทธิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา และนางสมพร สินสมุทร ตัวแทนคณะครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา นำช่อดอกไม้ ร่วมแสดงความยินดีกับ นายสารัตน์ พวงเงิน เนื่องในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนลิไทพิทยาคม ณ โรงเรียนลิไทพิทยาคม
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
การทดสอบภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร ตามแนว CEFR
วันที่ ๑๖ มกราคม ๒๕๖…
ยินดีต้อนรับ นางสาวธันย์ชนก สีวิจี๋ ครูอัตราจ้าง เอกวิชาฟิสิกส์
นายสุทน ทับจาก ผู้อำ…
กิจกรรมวันครู ปี 2565 อำเภอกงไกรลาศ
เมื่อวันที่ 16 มกราค…