เมื่อวันที่ 28 เมษายน 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยตัวแทนคณะครู ร่วมวางพวงหรีดเพื่อเคารพศพและไว้อาลัย นายอรุณ สุภาพร กรรมการสถานศึกษาโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ณ บ้านสุภาพร ม.2 ต.ไกรนอก อำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย และจะร่วมเป็นเจ้าภาพสวดพระอภิธรรมศพ ในวันที่ 1 พฤษภาคม 2565 นี้
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
นักศึกษาวิชาทหารจิตอาสาในงานพิธีเนื่องในวันคล้ายเฉลิมพระชนมพรรษา
เมื่อวันที่ ๓ มิถุนา…
ประชุมสัมมนาวิชาการและการประชุมใหญ่สามัญ ประจำปี ๒๕๖๖
วันที่ 20-22 มิถุนาย…