เมื่อวันที่ 2 พฤษภาคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วย ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการฯ และตัวแทนครู ร่วมวางพวงหรีดเพื่อเคารพศพและไว้อาลัย นางเพ็ญจันทร์ พวงเงิน มารดาของ นายไพบูลย์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์ ณ ร้านเพ็ญจันทร์ค้าไม้ อำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
รับสมัครนักเรียนใหม่ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และ 4
วันที่ 9 – 13 …
ประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อทบทวนแผนการปฏิบัติการประจำปีการศึกษา 2563
วันที่ 12 พฤศจิกายน …
ครูแกนนำศูนย์การเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
วันที่ ๑๓ มกราคม ๒๕๖…