วันที่ 10 มกราคม 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะกรรมการสมาคมครูและบุคลากรทางการศึกษาอำเภอกงไกรลาศ ร่วมประชุมปรึกษาหารือการจัดกิจกรรมของสมาคมฯ และการจัดงานวันครู ประจำปี 2565 ทั้งนี้การจัดการประชุมได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันโควิด-19 อย่างเคร่งครัด ณ ห้องประชุมไทยคม โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
ร่วมประชุมปรึกษาหารือการจัดกิจกรรมของสมาคมฯ และการจัดงานวันครู ประจำปี 2565
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/1642329196034.jpeg)