เมื่อวันที่ 17 ธันวาคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยรองวิษณุ อินทร์ปาน รองจิตจุฑา สุขสมจิตร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนฯ และตัวแทนคณะครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ร่วมบริจาคพัดลมเป็นของรางวัลในงานประจำปีของวัดดงยาง ณ วัดดงยาง ตำบลดงเดือย จังหวัดสุโขทัย
ร่วมบริจาคพัดลมเป็นของรางวัลในงานประจำปีของวัดดงยาง
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/1640698960257-1.jpeg)