เมื่อวันที่ 21 ธันวาคม 2565 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการ ร่วมการประชุมคณะกรรมการสมาคมครูและบุคลากรทางการศึกษา อำเภอกงไกรลาศ เพื่อชี้แจงและหารือการดำเนินงานและกิจกรรมต่างๆของสมาคมครูและบุคลากรทางการศึกษา ณ โรงเรียนบ้านกง(ราษฎร์อุทิศ)
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/651222-709x1024.jpg)