เมื่อวันที่ 29 มีนาคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ นางสุภาพ ไฝสัมฤทธิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนฯ นำครูผู้ฝึกซ้อมและนักเรียนที่ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 และรองชนะเลิศอันดับ 2 การประกวดบรรยายธรรม ระดับจังหวัด และรางวัลสถานศึกษา ที่ให้การสนับสนุนการประกวดบรรยายธรรม ประจำปี พ.ศ.2564 จาก นายวิรุฬ พรรณเทวี ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย ณ ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
มอบเกียรติบัตร
เมื่อวันที่ 5 สิงหาค…
สอบประเมินความรู้ปลายภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2563 ระหว่างวันที่ 2,4-5 พฤศจิกายน 2563
วันที่ 2 พฤศจิกายน พ…
การสอบธรรมสนามหลวง ปีการศึกษา 2565
วันที่ ๑๕ พฤศจิกายน …