วันที่ 7 ธันวาคม 2565 ครูสายทอง หลากจิตร ข้าราชการบำนาญ ได้ให้ความอนุเคราะห์สนับสนุนทุนสำหรับดำเนินงานกีฬาสีให้กับนักเรียน สีละ 500 บาท รวมเป็นเงินทั้งสิ้น 2,000 บาท โดยมี นางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ครู และตัวแทนนักเรียนแต่ละสี เป็นผู้รับมอบ ณ ห้องอำนวยการ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/รับมอบทุนสนับสนุนกีฬาสี-709x1024.jpg)