วันที่ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2565 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้นายเฉลิมพงศ์ ศรีม่วง ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และตัวแทนนักเรียนจำนวน 18 คน เข้าร่วมการประชุมและลงมติแต่งตั้งคณะกรรมการกลุ่มยุวเกษตรกร จัดขึ้นโดยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอกงไกรลาศ ณ ห้องประชุมไทยคม โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/ยุวเกษตร-709x1024.jpg)