เมื่อวันที่ 9 พฤษภาคม 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มุทิตาจิต คุณครูสุพจน์ เนียมพา และคุณครูเฉลิมชัย ไกลทุกข์ ที่ย้ายมาปฏิบัติหน้าที่สอน ที่โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา และแนะนำตัวครูชาวต่างชาย และ นักศึกษาฝึกประสบการวิชาชีพครู ให้กับนักเรียนในวันเปิดภาคเรียนที่ 1/2565 ณ กิจกรรมหน้าเสาธง โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
กิจกรรมสัปดาห์วันวิทยาศาสตร์ แบบ New Normal เพื่อพัฒนากระบวนการเรียนการสอนวิทยาศาสตร์
วันที่ 18 สิงหาคม พ.…
นักศึกษาวิชาทหารจิตอาสาเข้าร่วมโครงการจิตอาสาเราทำความดีด้วยหัวใจ
เมื่อวันที่ ๓ มิถุนา…
ติดตามนักเรียนตกหล่นและนักเรียนออกกลางคัน ตามโครงการ “พาน้องกลับมาเรียน”
เมื่อวันที่ 10 กุม…