ในวันที่ 17 พฤษภาคม 2565 คณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยาได้ร่วมกันแสดงมุฑิตาจิต Miss Avon Christianie Del Rio Doysabas ครูอัตราจ้างชาวต่างประเทศ เนื่องในโอกาส ย้ายสถานศึกษาไปสอนโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม จังหวัดนครสวรรค์
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
รับถุงยังชีพ จากมูลนิธิพุทธไภสัชคุรุ และ ครอบครัวมีสะอาด
วันที่ 14 พฤศจิกายน …
สนามทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
เมื่อวันที่ 13-14 มี…