เมื่อวันที่ 5 สิงหาคม 2565 โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้มอบเกียรติบัตรแก่ ครูผู้ฝึกสอนและนักเรียนที่เป็นตัวแทนในการแข่งขันกีฬานักเรียน นักศึกษา แห่งชาติ ครั้งที่ 42 รอบคัดเลือกนักกีฬาตัวแทนระดับจังหวัด ประจำปี พ.ศ. 2565 เพื่อเป็นกำลังใจให้แก่นักกีฬา ซึ่งทางโรงเรียนกงไกรลาศวิทยาได้ส่งนักกีฬาเข้าร่วมแข่งขันจำนวน 3 ชนิดกีฬา ได้แก่ ฟุตบอล ฟุตซอล และเปตอง โดยมีว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน พร้อมด้วย นางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เป็นผู้มอบเกียรติบัตรให้แก่นักกีฬา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
กิจกรรมการแสดงมุทิตาจิตให้กับ นายกรกช อ่ำทิม
เมื่อวันที่ ๓๐…
กิจกรรมค่ายคุณธรรมระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
วันที่ 4 กรกฎาคม พ.ศ…
ประชุมข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ประจำเดือนกุมภาพันธ์
เมื่อวันที่ 19 กุมภา…