วันที่ ๗ มีนาคม ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบเกียรติบัตรให้แก่นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู จากมหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม มหาวิทยาลัยนเรศวร มหาวิทยาลัยพะเยา และมหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย เพื่อแสดงความชื่นชมที่ได้มาปฏิบัติหน้าที่ฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูด้วยความวิริยะอุตสาหะ ตลอดปีการศึกษา ๒๕๖๕ ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
พิธีเข้าประจำหมู่และรับเข็มเครื่องหมายยุวกาชาด ประจำปี 2565
วันที่ 15 มิถุนายน พ…
อบรมตามโครงการปลูกฝังจิตสำนึกรักสามัคคีและเสริมสร้างความปรองดองสมานฉันท์จังหวัดสุโขทัย
วันที่ ๒๙ สิงหาคม ๒๕…